

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-12E14-04PN
D38999/20WF35PN
D38999/24WC98SN
62GB-12E12-10SN(416)
D38999/26FF32PN
97-3101A-10SL-4P
85106EC2255S50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00