

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5 & 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24ZC98PN
M83723/97S803N
TV06ZN-15-35SA
62GB-16F10-07PN
PT02E-14-19S(072)
D38999/26WC98PN
TV06RW-13-35PN(W52)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00