

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T12-10PN
85106EC833S50
CA02COM-E14S-6S-B
62GB-16F16-26PN
PT02E-18-32S(072)
SCE2-ZN-01K07-10APN
D38999/24WC98SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00