

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
2M80500307NF910SA
MS3106A-24-28P
D38999/20WE35PN
D38999/26ZF32SN
SCE2-B-01K07-12PN
62GB-56T08-02PN
N/MS3108B24-11S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00