

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gender | Female, Male |
| Number of Fuses | None |
| Switch Type | None |
| Current Rating | 6A |
| Voltage Rating | 250 V ac |
| Mounting Type | Free Standing |
| Operating Frequency | 50 Hz, 60 Hz |
| IEC Connector Type | C14 |
FN261S-6-06-10
KMF1.1161.11
5110.0333.1
FN389B-6-21
EF12.2961.1110.01
237-8672
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00