

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay, SSD |
| Supply Voltage | 115 V ac |
| Size | 48 x 48 (1/16 DIN)mm |
| Number of Outputs | 2 |
| Temperature Range | -200 - +1800 °C |
| Display Type | LED |
| IP Rating | IP54 |
| Series | 9900 |
| Range | CAL 9900 |
| Panel Depth | 115mm |
EPC3008/CC/VH/D1/XX
E5CC-RX3A5M-006
E5AC-RR4A5M-000
E5CC-RX2DBM-000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00