

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay, SSD |
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Size | 48 x 48 (1/16 DIN)mm |
| Number of Outputs | 2 |
| Temperature Range | -200 - +1800 °C |
| Display Type | LED |
| IP Rating | IP54 |
| Range | CAL 9900 |
| Series | 9900 |
| Panel Depth | 115mm |
IC+ 902 230V 15A + NTC
P6100-2200-020
E5C2-R40K AC100-240 0-200
EPC3016/CC/VH/D1/R2
1200-RR00-00-0-1
701550/181-000-25/000
E5CN-HV2MD-500 24VAC/DC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00