

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stepper Motor Type | Hybrid |
| Step Angle | 1.8° |
| Supply Voltage | 48 V |
| Shaft Diameter | 6.35mm |
| Current Rating | 5 A |
| Shaft Length | 20.6mm |
| Depth | 138mm |
| Resistance Per Phase | 0.15Ω |
| Output Speed | 2720 rpm |
| Series | EMMS-ST |
SM2564C20B41
P542-M481U-G23L82
EMMS-ST-57-M-SEB-G2
SH2285-5731
103H5208-5240
EMMS-ST-57-S-S-G2
SM2564C40B41
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00