

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 11 - 27 V ac/dc |
| Size | 108 x 48mm |
| Number of Outputs | 2 |
| Display Type | LED, Single Line |
| IP Rating | IP65 |
| Input Type | K Type Thermocouple |
| Series | 40T96 |
| Panel Depth | 105mm |
IC+ 915 230V 8A TCJ/K PT100
E5EC-QR4A5M-010
SE8350U0B00
EPC3016/P10/VL/XX/XX
1200-RRR0-00-0-1
KS41-112-0000D-000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00