

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.1 kW |
| Efficiency Class | IE3 |
| Frequency Rating | 50Hz |
| AC Motor Type | Asynchronous |
| Supply Voltage | 400 V |
| Phase | 3 |
| Number of Poles | 4 |
| Mounting Type | Flange Mount |
| Rotation | Reversible |
| Series | M |
1FL6024-2AF21-1AG1
BC 2000/T 15 B3
MC 440P3T 7.5 B5
TP80B4 0,75 230/400-50 B5 MV
3GAA061312-ASF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00