

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 300mm |
| Bore | 32mm |
| Length | 550mm |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/4 |
| Dimensions | 550 x 52 x 52mm |
| Weight | 2.5kg |
| Width | 52mm |
| Height | 52mm |
M/146125/M/400
OSPP400000000500000000000
OSPP250000000300000000000
M/146116/M/1000
M/146025/M/2000
OSPP160000000300000000000
MY1B16G-250
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00