

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 500mm |
| Bore | 40mm |
| Length | 800mm |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/4 |
| Dimensions | 800 x 69 x 69mm |
| Weight | 4kg |
| Width | 69mm |
| Height | 69mm |
M/146025/M/2000
M/146016/M/1400
MY1B32TFG-600Z
OSPP320000000500000000000
M/146032/M/2000
MY1B25TFG-500Z
MY1B25TFG-300Z
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00