

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 3.2mm |
| Colour | Black |
| Shrunk Diameter | 1.6mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 2:1 |
| Sleeve Length | 1.22m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Series | G5 |
RNF-100-3/64-2-STK
HT-200-3/64-X-STK-CS-34128
344-00480 LVR-4.8/2.4-PVC-BK
222K121-25/225-CS-2065-0
308-30612 HIS-3-BAG-6/2-PO-X-BU
RNF-100-3/4-2-STK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00