

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 9mm |
| Colour | Red |
| Shrunk Diameter | 3mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | Yes |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 1.2m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Halogen Free | No |
| Standards Met | AMS-DTL-23053/4 Class 3, RoHS Compliant, UL 224 E75077 CSA C22.2 No.198.1 |
RHW-16/4-1200/ADH-0
RNF-100-1-1/2-6-STK
309-32543 TF24-25.4/12.7-PO-X-CL
RNF-100-1/2-4-STK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00