

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 19mm |
| Colour | White |
| Shrunk Diameter | 6mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | Yes |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 1.2m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Halogen Free | No |
| Standards Met | AMS-DTL-23053/4 Class 3, RoHS Compliant, UL 224 E75077 CSA C22.2 No.198.1 |
311-00169 TK20-1.6/0.8-PVDF-CL
7TCA017300R0381 HSB750-9
RNF-100-3/8-9-STK
RNF 3000-9/3-0
318-40400 TA42-4/1-PO-X-BK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00