

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Device Type | Float |
| Mounting Type | Vertical |
| Switch Output | NO/NC |
| Body Material | Stainless Steel |
| Cable Length | 1m |
| Maximum Current | 500 mA |
| Maximum Pressure | 30bar |
| Series | SSV66A-34N |
SSF67A25B250
RSF54H100RC
FTS20-A-52010119
SSF67A25B75
LFL2-BK-U-PVC5
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00