

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Encoder Technology | Incremental |
| Pulses Per Revolution | 1024 |
| Maximum Revolutions | 6000rpm |
| Output Signal Type | HTL |
| Shaft Type | Blind Hollow |
| Shaft Diameter | 8mm |
| Supply Voltage | 7 - 30 V dc |
| IP Rating | IP65 |
| Overall Width | 36mm |
| Overall Depth | 45.4mm |
RI58-O/10000AS.41RB
AFM60S-TDSC016384
D5.3502.A111.0000
RZC1-04ZRS-KU0
05.2400.1122.0500
804619-RS
AHS36B-BDAC004096
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00