

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 110 - 230 V ac |
| Size | 48 x 48mm |
| Number of Outputs | 1 |
| IP Rating | IP40 |
| Input Type | K Type Thermocouple |
| Mounting Type | 1/16 DIN |
| Panel Depth | 91mm |
702031/8-2100-23
703044/181-200-23/000
KS45-112-00000-000
702031/8-2000-23
E5CC-QX3D5M-003
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00