

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 20A |
| Fuse Type | Blade |
| Blade Size | ATO |
| Voltage Rating | 32V dc |
| Colour | Black |
| Length | 30.5mm |
| Width | 10.2mm |
| Height | 37.1mm |
| Overall Dimensions | 30.5 x 10.2 x 37.1mm |
| Series | 155 |
153.5395.6101
155.0892.6301
0299060.TXN
153.5631.6121
0297030.WXNV
0299040.TXN
155.0892.6151
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00