

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
PT06E-10-6S(SR)(072)
D38999/24ZE35SN
D38999/20FE6PN
D38999/20ZB98SN
85102E2255P50
TV07RW-17-E6P
62GB-12E12-03PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00