

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5 & 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T10-07SN
62LC-12E12-08PN(771)
D38999/24FB98PN
MS3106E14S-6P
62GB-16J08-33SN
MS3106A18-19P
97B-3106A10SL-4P-HD
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00