

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 26 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-12E10-07PN(416)
N/MS3106B24-28P
62LC-16F16-26SN(771)
62GB-56T12-10PN
PT02E-10-6S(072)(072)
PT02E-14-19S(072)
D38999/20ZA98SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00