

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Shell Size | 12 |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
TV06RW-09-35SN(W52)
D38999/26WE35SN
D38999/24WD35SN
D38999/26ZE35PN
N/MS3106B14S-2P
20GB-WM-06AU03-09-1000-0001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00