

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20ZE35SN
TV06RW-09-98PN(W52)
PT02A-12-3P
D38999/20FG11PN
PT06E-18-11P(SR)(072)
N/MS3106B22-23P
MS3106A22-19S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00