

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
N/MS3102A20-27P
M39029/4-110
M83723/78W2255N
62GB-57A08-04PN
MS3106A-10SL-4S
D38999/20WG11SN
85102E84P50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00