

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
DBAS 970-09-35 PN 059
PT06E-12-10P(SR)(072)
TV07WCI1535PF459
D38999/20FC35PN
PT06A-12-8S(SR)
PT02E-18-11P(072)
2M80500116NF1226SA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00