

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
MS3106E14S-1P
D38999/24FG11PN
PT02A-16-26S
8LT519B35SN
UTS6JC10E7S
TV06ZN-11-35PN
62GB-12E14-12SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00