

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
UT0W0106SH6
D38999/26FF35SN
D38999/20JA98PN
D38999/20ZB2SN
85106EC84P50
62GB-57A10-06SN
MS3106A-20-29P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00