

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
M83723/95G10056
N/MS3102A14S-2S
62GB-56TG10-07PN
62GB-12E14-02PN
N/MS3108B18-10S
LJT07RT1505P014
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00