

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26WE6PN
D38999/26FA98PN
62GB-56T12-08SN
MS3471L14-19S
62GB-16F16-26SN
N/MS3101B20-15S
MS3102E14S-2S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00