

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-16J10-06SN
PT02A-12-3P
451 06EC 1419P 50
62GB-12E14-12PN
MS3102E22-14SW
62GB-57A12-14SN
MS3471L14-19SW
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00