

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/26ZA35PN
M83723/75W20416
D38999/20ZD35PN
62LC-12E16-26SN(771)
62GB-12E16-26SN(416)
TVP00RW-13-35PN(W52)
PT06A-16-8S(SR)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00