

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Step Angle | 5.625 °, 11.25 ° |
| Holding Torque | 40mNm |
| Number Of Wires | 5 |
| Supply Voltage | 12 V |
| Shaft Diameter | 3mm |
| Current Rating | 32 mA |
| Winding Arrangement | Unipolar |
| Shaft Length | 6mm |
| Depth | 19mm |
SF2422-10B11
103H5208-0440
103H7126-5740
EMMS-ST-87-S-SEB-G2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00