

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | 2 Relay |
| Supply Voltage | 20 - 30 V ac/dc |
| Size | 96 x 48mm |
| Number of Inputs | 1 |
| Number of Outputs | 2 |
| Display Type | Digital |
| IP Rating | IP65 |
| Series | TB/TW 08 |
| Additional Functionality | ON/OFF |
| Panel Depth | 67mm |
702031/8-1000-23
P8100-2200-0000
IC PLUS 902-V/I-12V
MV160MARR021U0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00