

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Monitoring Application | Phase |
| Phase Sensitivity | Phase Disturbance |
| Series | 5TT3 |
| Length | 69mm |
| Height | 90mm |
| Width | 18mm |
| Terminal Type | Screw |
| Dimensions | 69 x 18 x 90mm |
184789 EMR6-F500-G-1
1SVR730840R0600 CM-SRS.M1S
LXPRC/S-4W 230V (400V)
LXPRC/S 400V
1SVR550801R9300
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00