

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 110 - 230 V ac |
| Size | 48 x 48mm |
| Number of Outputs | 1 |
| IP Rating | IP40 |
| Input Type | PT100 |
| Mounting Type | 1/16 DIN |
| Panel Depth | 91mm |
SE8350U5B11
702034/8-0000-23
EPACK-1PH/16A/500V/V2CL/TCP/HSP
IC+ 915 12V 8A TCJ/K PT100
702031/8-1200-25
703042/181-000-23/000
701170/8-0153-1001-25/000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00