

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/24FA98PN
PT02E-14-5S(072)
MS3106A18-8P
TV06RW1198P
D38999/24FD35SN
M83723/77W2255N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00