

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
97-3106A-18-8P(621)
N/MS3101B14S-2P
8LT015B35PN
62GB-56TG18-02SN-044
62GB-12E08-04SN-760
PT02E-16-26S(072)
MS3106A-18-1P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00