

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26FA98PN
N/MS3106B20-4S
85106EC106S50
D38999/20ZF32SN
VG95234M-18-1SN
62GB-56T14-15PN
D38999/24FF32PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00