

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/24FF32PN
D38999/20ZF35SN
MS3106E18-1S
D38999/26MC35SN
PT02E-12-3P(072)
MS3101A20-29S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00