

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20ZF32PN
97B-3100A16S-1P
MS3102E18-4P
62GB-16J12-03SN
2M80100726M725SA
MS3102E14S-6P
85101EC1419P50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00