

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20ZC35PN
MS3102E22-14S
62GB-12E14-02PN
MS3476L10-6S
MS3476W8-33S-LC
PT02E-14-19P(072)
62GB-12E10-06PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00