

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Encoder Technology | Incremental |
| Series | 2420 |
| Pulses Per Revolution | 1024Pulses |
| Maximum Revolutions | 12000rpm |
| Output Signal Type | Push Pull |
| Shaft Type | Hollow |
| Stroke | 24mm |
| Shaft Diameter | 6mm |
DFS60B-S4WA00500
Ri360P0-QR24M0-INCRX2-H1181
DFS60B-TDPC10000
PSC360G2-F-1A-C0000-ERA360-REK
RE50L1D502W3699
EIL580-TT12.5BN.01000.A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00