

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-12E18-32PN
PT02A-12-10P
97-3106A-10SL-4S(946)
MS3102A-20-27P
62GB-16F12-10PN
62GB-57A10-06PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00