

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Monitoring Application | Power Factor |
| Electrical Phase | 3 |
| Contact Configuration | SPDT |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Time Delay | 1 s, 2 s, 6s |
| Series | DWA01 |
| Width | 22.5mm |
| Dimensions | 99.5 x 22.5 x 80mm |
| Minimum Operating Temperature | -20°C |
| Length | 99.5mm |
| Height | 80mm |
TR4801-02-110/240VAC
DIA53S72450A
1SVR730750R0400 CM-EFS.2S
1SVR730700R2100 CM-MSS.13S
3UG4631-1AW30
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00